Inverter Huawei 30kW SUN2000-30KTL-M3
5.0/5 (1 đánh giá) | 0 đã bán
Trạng thái:
Còn hàng
Số lần xem:
1610
  • Huawei:  SUN2000-30KTL-M3
  • Công suất: 30 kW
  • MPPT/ Strings: 4/8
  • Hiệu suất: 98.7%
  • Kết nối wifi cục bộ
  • Cầu chì an toàn
  • Chống sét lan truyền DC và AC Type II
  • Bảo hành 5 năm
  • GIÁ TỐT NHẤT
    Cam kết giá tốt nhất cho Khách hàng
  • BẢO HÀNH
    Cam kết bảo hành chính hãng
  • CHÍNH SÁCH ĐỔI TRẢ
    Đổi trả dễ dàng những Sản phẩm bị lỗi
  • GIAO HÀNG ĐẢM BẢO
    Giao hàng tại nhà
Chúng tôi nhận hỗ trợ lắp đặt và vận chuyển tận nơi
Liên hệ ngay với chúng tôi qua hotline để được tư vấn sớm nhất
Gọi cho chúng tôi
CÔNG TY CỔ PHẦN SX XNK NACADIVI
Hotline: 0909019234 Mr Nguyên - 0933914999 (Mr Nam)
Tell: 0282 2434 969 (CTY TNHH SX XNK Nacadivi)
Youtube: https://www.youtube.com/@Congtynacadivi
Email: nacadivigroup@gmail.com
Mã số thuế: 0312909753 (Thành lập 29/08/2014)
Website: www.solargiasi.com - nacadivi.vn
Trụ sở chính: 2A Nguyễn Chích, Phường Phú Thạnh, Quận Tân Phú, Thành phố Hồ Chí Minh
Văn phòng 1 Đắk Lắk : 291 Y Wang , Phường Eatam, Tp. Buôn Ma Thuột, Tỉnh Đắk Lắk
Văn phòng 2 Đắk Lắk : 179A Đồng Khởi, Phường Tân Lợi, Tp, Buôn Ma Thuột, Tỉnh Đắk Lắk
Văn phòng BH Long An: Chung cư Ehome Long An TL 830, Thị trấn Bến Lức, Huyện Bến Lức, Long An
Văn phòng Bình Dương: 111A Lô 1, Tổ 11, KP. Đồng An 3, P. Bình Hòa, TP. Thuận An, Bình Dương, Việt Nam
Văn phòng BH Tây Ninh: Golden City Tây Ninh, số 6 đường Hồ Văn Lâm, TP. Tây Ninh, Tây Ninh
Văn phòng BH Bình Phước: Nguyễn Huệ, Phường Tân Xuân, TP. Đồng Xoài, Tỉnh Bình Phước
Văn phòng BH Vũng Tàu: Chung cư Aria, 79 đường 5D, Phường 10, Thành phố Vũng Tàu
Văn phòng BH Đồng Nai: 260 đường Bắc Sơn - Long Thành, ấp Phú Sơn, Bắc Sơn, Trảng Bom, Đồng Nai
Văn phòng Đắk Lắk : 58 Tổ Dân Phố 5, Phường Khánh Xuân, Tp. Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk
Văn phòng Đắk Nông :Tổ 10 - Đường Hai Bà Trưng, Phường Nghĩa Thành, Thị Xã Gia Nghĩa, Tỉnh Đắk Nông
Văn phòng Gia Lai:   206/59 Đường Lê Thánh Tôn, Thành phố Pleiku, Tỉnh Gia Lai
Văn phòng Kon Tum:   247 Trần Hưng Đạo, Tỉnh Kon Tum
Văn phòng Bình Thuận :414 Thủ Khoa Huân,P. Phú Thuỷ, TP Phan Thiết, Bình Thuận
Văn phòng Ninh Thuận :TM 36 Khu phố 1, đường Trần Quang Diệu, P Mỹ Bình TP PR _TC Ninh Thuận
Văn phòng Khánh Hòa:  Riverside Luxury, khu đô thị VCN Phước Long, TP Nha Trang, Tỉnh Khánh Hòa
Văn phòng Phú Yên :   Đối diện nhà số 10 đường Phạm Văn Đồng, P. Phú Lâm, Tuy Hòa Phú Yên
Văn phòng Bình Định  : Số 149A Lê Hồng Phong, P.Trần Phú, TP. Quy Nhơn, T. Bình Định